Müdürlerimiz


Prof. Muhittin ALAM   1980 – 1981 (Vekaleten)
Prof.Dr. Turan Tufan YÜCE   1981 – 1981 (Vekaleten)
Doç.Dr. Ünal NARMANLIOĞLU   1981 – 1982
Prof.Dr. Fırat ÖZTAN  1982 – 1985 (Vekaleten)
Prof.Dr. Seyfullah EDİS  1985 – 1992 (Vekaleten)
Doç.Dr. Zafer GÖREN 1992-1995
Prof.Dr. Bahri ÖZTÜRK 1996 – 1997
Prof.Dr. Zafer GÖREN  1997 – 2000 (Vekaleten)
Prof.Dr. Hakan PEKCANITEZ   2000 – 2001 (Vekaleten)
Prof.Dr. Şeref ERTAŞ 2001 – 2003
Prof.Dr. Durmuş TEZCAN 2003 – 2004
Prof.Dr. Nevzat KOÇ 2004 – 2007
Prof.Dr. Yusuf KARAKOÇ 25.09.2007 – 11.11.2008
  11.11.2008 – 11.05.2009 (Vekaleten) 
Prof.Dr. Veli Özer ÖZBEK 11.05.2009 – 11.05.2015
  12.05.2015 – 26.06.2015 (Vekaleten) 

Duyurular